Đ/c Đinh Thị Bình-Phó Chủ tịch CĐ ngành Xây dựng trao biển hỗ trợ nhà “Mái ấm công đoàn” cho đại diện lãnh đạo LĐLĐ huyện Tây Giang
Tại buổi làm việc, hai bên đã trao đổi kinh nghiệm trong hoạt động công đoàn, nhất là công tác chăm lo đời sống cho đoàn viên, CNVCLĐ có hoàn cảnh khó khăn của huyện. Nhân dịp này, Công đoàn ngành Xây dựng đã tặng số tiền 40 triệu đồng để hỗ trợ kinh phí xây dựng nhà “Mái ấm công đoàn” cho đoàn viên thuộc LĐLĐ huyện Tây Giang có hoàn cảnh khó khăn về nhà ở.
Đây cũng là hoạt động thiết thực ý nghĩa trong chuỗi hoạt động chào mừng Tháng Công nhân năm 2024 do Khối thi đua Công đoàn ngành phát động, hưởng ứng.