Đ/c Võ Thị Tĩnh-Phó Chủ tịch CĐ ngành Y tế rao quà cho đoàn viên Đoàn Tấn Trọng - CĐCS Trung tâm Y tế huyện Núi Thành
Dịp này, đoàn cũng đã đến thăm, chia buồn cùng gia đình đoàn viên Hoàng Đá thuộc CĐCS Trung tâm Y tế huyện Thăng Bình bị bệnh hiểm nghèo, đã mất với số tiền hỗ trợ 3.000.000đ.
Trước đó, Công đoàn Ngành Y tế đã tổ chức nghiệm thu và bàn giao nhà “Mái ấm Công đoàn” năm 2024 cho đoàn viên Nguyễn Thị Trà thuộc Công đoàn Trung tâm Y tế huyện Bắc Trà My với số tiền hỗ trợ 45.000.000đồng.