Nam Giang: Kiểm tra việc chấp hành Điều lệ Công đoàn Việt Nam tại các CĐCS trường học
|
|
Trong 02 ngày 13-14/6, Ủy ban kiểm tra LĐLĐ huyện Nam Giang đã thành lập đoàn kiểm tra, tiến hành kiểm tra việc chấp hành Điều lệ Công đoàn Việt Nam và công tác tài chính công đoàn tại các CĐCS trường học: Trường PTDTBT Tiểu học liên xã La Dêê - Đắc Tôi, Trường PTDTBT THCS liên xã La Dêê - Đắc Tôi; Trường PTDTBT THCS liên xã La êê - Chơ Chun.
|
|
|
|
|
|
|